Posted in จดหมายข่าว วันศุกร์ที่ 11 สิงหาคม 2566 นำทีมโดย นาย สุพจน์ หารธงไชย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคำพี้ พร้อมพนักงาน/ลูกจ้าง กำนัน/ผู้ใหญ่บ้านหมู่ 1-9 และชาวบ้านได้ร่วมกันพัฒนา เนื่องในโอกาสวัน เฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรม ราชชนนีพันปีหลวง ณ บริเวณปากทางเข้าบ้าน หมู่ 1และ9 บ้านคพพี่ mungmee