Posted in จดหมายข่าว วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567 นายชูกัน กุลวงษา ให้เกียรติมาเป็นประธานเปิด ในการจัดโครงการวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 นายสุพจน์ หารรงไชย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคำพี้ พนักงาน พนักงานจ้าง อบต.คำพื้ ส.อบต. และผู้นำชุมชน หมู่ที่ 1-9 ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ณหอประชมองค์การบริหารส่วนตำบลคำพื้ mungmee